चित्रपटसृष्टीतील दिग्गज कलावंतांनी साकारलेल्या रिचमंड एंटरटेंटमेंटच्या आगळ्यावेगळ्या म्युजीकल ‘फिलिंग्स’

मनाचा थांगपत्ता लावणं कठीणच. कधी प्रणयात बेधुंद रंगणार, तर कधी पावसाच्या सरीमध्ये ओलचिंब होऊन भिजणार,कधी आपल्याच गुंत्यात खोलवर गुंतणार तर कधी बेभान होऊन स्वैर जीवन जगणारं.मानवी भावनांचा वेध घेणाऱ्या अश्या दर्जेदार गाण्यांच्या यादीत रिचमंड एंटरटेंटमेंट प्रस्तुत ‘फिलिंग्स’ या म्युझिक अल्बमचा देखील समावेश होतो. १२ दिग्गज गायक आणि चित्रपट कलावंतांचा समावेश असणाऱ्या या अल्बममध्ये प्रणय,विरह,श्रुंगार,प्रेम,प्रोत्साहन आणि पाऊस या थीम्सवर आधारित गाणी आहेत. विशेष म्हणजे, श्रेया घोषाल, स्वप्नील बांदोडकर, बेला शेंडे, आदर्श शिंदे अशा नामांकित गायकांचा आवाज या म्युजिक अल्बमला लाभला असून मराठी चित्रपट सृष्टीतील दिग्गज अभिनेते महेश मांजरेकर,सचिन खेडेकर,जितेंद्र जोशी, अवधूत गुप्ते, संतोष जुवेकर प्रिया बापट, स्पृहा जोशी, आणि तरुणाईची धडकन सोनाली कुलकर्णी या कलाकारांच्या आवाजाची जादूदेखील आपल्याला अनुभवायला मिळणार आहे. नुकतेच या म्युजिक अल्बमचे अंधेरी येथील ‘द क्लब’ मध्ये मराठीचे अष्टपैलू कलाकार सचिन पिळगावकर यांच्या हस्ते प्रकाशन करण्यात आले. १२ दर्जेदार कलावंतांची म्युजीकल ‘फिलिंग’ देणाऱ्या या सुमधुर गाण्यांवर चित्रित केलेले ऑडियो लवकरच प्रदर्शनाच्या वाटेवर आहेत. तरी, या अल्बमची झलक म्हणून भूषण प्रधान आणि प्राजक्ता माळी या देखण्या जोडीवर चित्रित केलेले प्रेमगीत लोकांसमोर सादर करण्यात आले आहे.